Abinci

Sauƙaƙa girke-girke na Abinci

Abun cincin katako mai katako shine babban zaɓi don tebur mai idi idan baƙi sun kasance a ƙofar. An haɗu da wannan samfurin tare da cuku mai sarrafawa, cuku gida, wanda ya dace da cika tartlets. Ana sayar da sandunansu a shirye da kuma basa buƙatar magani mai zafi. Suna yin haske, bakin-ruwa da kayan ciye-ciye na asali don kowane dandano.

Mataki na ashirin a cikin batun: sandunansu abin ƙanshi da girke girke na masara.

Appetizer "Raffaello"

Abincin Raffaello na sandunan itace ya riga ya zama girke-girke na gargajiya. Don shirya shi, kuna buƙatar 250 g na cakulan, ƙwai 3 Boiled, 200 g kirim mai tsami da mayonnaise ku ɗanɗani. Sakamakon haka, ya kamata ku sami kwallayen mai yawa tare da ja da fari foda.

Dafa:

  1. Tafasa wuya-Boiled qwai kuma bar su kwantar da zuwa dakin da zazzabi, sannan kuma kara a kan matsakaici grater. Cuku kuma ya dafa shi kuma ya haɗu da ƙwai. Sanya mayonnaise a cikin kwano guda.
  2. Gaba, haɗa dukkan sinadaran har sai ya yi laushi. Na farko, ƙara ɗan ƙaramin mayonnaise don taro ba ya juya ya zama mai ruwa sosai.
  3. Kaguwa kuma suna girki. Za a buƙace su don yin kayan ado na kayan ciye-ciye, don haka sanya su cikin akwati dabam kuma ajiye.
  4. Bayan haka, samar da kananan kwallaye daga babban taro da aka riga aka shirya sannan a mirgine su a cikin dutsen dutsen sha. Idan ana so, sanya cika a tsakiyar kowane ƙwallon. Zai iya zama kowane kayan haɗin, amma mafi mashahuri sune zaitun ko zaituni.
  5. Rafaello appetizer daga katako akan itace yakanyi ruwan sanyi. Yi ado da gama tasa tare da sabo ganye (faski ko Basil), kuma sanya kwallayen a kan ganye na letas. Tomatoesanyen tumatir daidai da cikakken daidaituwa.

Don yin cuku mai sauƙin shafawa, sanya shi a cikin firiji na mintina 15-20.

Sandunan cukuɗe da soyayyen cuku cuku da cuku

Akwai zaɓi mai sauƙi akan yadda zaka hanzarta dafa mai daɗin abinci mai zafi na sanduna. A gare shi, kuna buƙatar 400 g na babban sinadaran, 200 g na kirim mai tsami, mayonnaise, ƙwai 3, tablespoonsan tablespoons na gari, cokali na kefir, gishiri da barkono dandana.

Matakan shirye-shiryen:

  1. Da farko, shirya cikon don sandunan tono. Grate cuku da qwai a kan m grater kuma Mix a cikin akwati tare da mayonnaise har sai an sami daidaito mai kama. Kuna iya ƙara bushe ko tafarnuwa mai sabo a cikin wannan cakuda.
  2. Mataki na gaba shine ɗaukar kowane itace. Fada su, cokali karamin adadin na cika a gefe ɗaya, sannan a sake su.
  3. Don haka zaku iya fara dafa batter, a cikin abin da sanduna za a soya. A cikin akwati dabam, haɗa gari, kefir, ƙwai, gishiri da kayan yaji, ƙara 1 ko 2 tablespoons na mayonnaise.
  4. Mirgine da sandunansu a cikin batter kuma sanya su a kan kwanon ruɓaɓɓen kwanon rufi. Soya su a bangarorin har sai launin ruwan kasa.
  5. Etian sandunan adana abin ɗamara yana shirye. Ku bauta wa da zafi ko cakuda akan tebur. An haɗu da shi tare da kayan lambu da darussan farko, kwakwalwan dankalin turawa.

Ku bauta wa sandar ƙanƙanin da itace cike da miya. Abincin mustard na zuma tare da kayan yaji, cuku ko tafarnuwa ya dace da wannan tasa. Su ma suna da sauƙin yi a gida.

Yayi yatsan irin kek dinki

Wani girke-girke mai sauƙi don ƙira sandunansu an shirya shi da irin keɓaɓɓen naman alade. Ana dafa abinci a murhun, ana iya ba da zafi ko a daskarar. Don 250 g na kullu, kuna buƙatar fakitin sandun ƙira (180 g), yanka cuku da cakuda kayan yaji.

Matakan shirye-shiryen:

  1. Don farawa, yayyafa kayan ƙanshin tare da maɗauri akan tebur. Na gaba, mirgine kullu akan wannan cakuda don kada ya fasa lokacin dafa abinci. Yanke shi cikin tsayi-tsayi - lambar su ya dace da adadin sandunansu na itace a cikin kunshin.
  2. Daga yanka na cuku mai bakin ciki, yi tsummoki na bakin ciki domin su dace da tsayin daka da nisa na sanda. Sanya kowane sandar tsakanin cuku biyu ku cuku cuku cuku cikin kullu.
  3. Sanya sanduna a cikin kullu na tsawon minti 20-25 a zazzabi matsakaici (digiri na 180-200). Cire su daga tanda da zaran ɓawon burodin zinariya ya bayyana. Bari sandunansu su yi sanyi zuwa zazzabi a daki, sannan a sa abinci a yadudduka masu kyau. Zai fi kyau a yi amfani da su a ranar shiri - kayan girke-girke a lokacin adana sauri da kuma crumbles.

Abincin sandunan dunƙulen cuku ne mai sauki amma mai gamsarwa. Ya dace don ɗauka tare da ku azaman abun ciye-ciye kuma ya dace a bayar da baƙi zuwa teburin. Ku bauta wa tare da zuma na gida mai haske da mustard miya.

Ana iya samun girke-girke daga sandunansu na abun ciye-ciye tare da hotuna a manyan lambobi. Daga wannan samfurin zaka iya dafa abinci mai sanyi da abinci mai zafi, yankakken, tartlet da sauran zaɓuɓɓuka masu yawa. Chopsticks ba sa haɗawa da kyau tare da babban kifi ko kayan abinci, amma sun dace da kowane yanke ko aka yi amfani dashi azaman abin sha. Saboda ɗanɗano da suka saba yi, suna iya zama babban kayan abinci don kayan ciye-ciye mai haske da na asali.