Lambun

Lambun Rasha

Kyakkyawan albarkatu ba tare da magunguna ba, ƙananan wuraren da aka shuka, narkar da kayan lambu bisa ga al'ada, tare da ɗan ƙaramin gyara don yanzu - wannan shine lambun Rasha. Tun ƙarni da yawa, an dasa gonar Rasha a Rasha, lambun Yaren mutanen Norway a cikin Norway, don haka nau'o'in sababbin shiga zuwa gonar Rasha da sauri an fitar da su.

Komai yana da matsayinsa a cikin ƙasar. Babu buƙatar karɓar gandun wani, kamar yadda muke da al'adunmu da ka'idodi. Ta fi dacewa da kulawa da ƙasarta da godiya sannan za ta amsa maka da kyakkyawan girbi. Idan ba za ku iya ziyartar gonar ba sau da yawa, to ba kwa buƙatar dasa kayan lambu masu son ɗumi da tsire-tsire.

Da farko, yi tunani game da abin da kuke da isasshen ƙarfi don, ba ku buƙatar saurin a lokaci ɗaya. Bayan haka, ba kwa son yin takaici. Zaɓi tsire-tsire masu dacewa bisa ga iyawar ku.

Akwai rukuni biyu wanda ya kasu kashi biyu. Sun bambanta a cikin ainihin lokacin kulawarsu. Theungiya ta farko tana da motsi. Ta na bukatar akai ruwa, weeding, kai miya. Groupungiya ta biyu kuma ta girma da kanta kuma ana buƙatar sha sau ɗaya a mako.

  1. Tumatir, barkono, kabeji, cucumbers - wannan shine rukuni na farko. Wadannan kayan lambu suna daɗaɗawa, suna buƙatar kulawa ta musamman da kuma yawan shayarwa.
  2. Beets, karas, letas, tafarnuwa, albasa, radishes, pumpkins, Peas - wannan shine rukuni na biyu mara ma'ana. Yana ga waɗanda ba su da damar yin ruwa fiye da sau biyu a mako. Ko da girma kawai su, za ku sami kyakkyawan girbi da kyakkyawan girbi na hunturu. Ba tare da kokari mai yawa da bata lokaci ba.

Bayan kun ɗan ɗan ƙara ƙoƙari za ku sami kyakkyawar dawowa. Wannan gandun daji ne na Rasha inda babban abu shine ɗaukar tsirrai a kafada. Kuma a sa'an nan zai gode muku.