Noma

Amazing manyan-floured petunias "Na 'Sarki"

Manyan-fure-furen fitila sun kasance mafi fifikon gaske a cikin ƙirar gadaje na fure-fure na birni da kewayen birane. Daga cikin sababbin iri da kuma nau'ikan halittu, nau'ikan nau'ikan petunias, Gidan Iyali, yana jawo hankalin masu kyau tare da launuka da zane mai kyau. Amma isawar waɗannan petunias ba'a iyakance zuwa kyakkyawa na fure ba. Abubuwan petunias na alaƙa suna da daraja don ƙarfin su.

Tsarin Tsarin Iyalin Sarki - babban abin farin ciki mai girma-mai cike da furanni mallakar ɓangaren picotee - wanda ya shahara kan iyakar iyaka. Wannan wani ƙarni ne na sabbin dabbobin kiwo na kamfanin kamfanin "Farao" tare da halaye masu kyau. Kamfanin kasuwancin gona na AELITA ya wakilci wani ingantaccen masters na Italiya a cikin kasuwarmu.

Petunias daga cikin Tsarin Iyali suna da yawan gaske, suna da yawa, tsire-tsire masu ƙima tare da madaidaiciya bushes har zuwa 30 cm tsayi da girma sosai, har zuwa 10 cm a diamita, furanni tare da ruffled baki. Wadannan petunias suna halin haɓakawa da sauri kuma kusan cikakkiyar nau'in hemispherical daban-daban na girma bushes wanda baya buƙatar kafa saboda sabbin harbe daga gindi. Furen petunias daga jerin Tsararren Gidan Sarki yana ci gaba da gajiyawa, yana ba ku damar sha'awar kyawawan tsirrai daga Mayu zuwa ƙarshen kakar. Wadannan petunias na iya Bloom riga a seedling mataki.

Paarallen zane mai launi na jerin hotunan gidan sarautar yana bayar da damar jin daɗin inuwa mai launuka iri-iri. Zaɓuɓɓuka masu haske da gaske masu launin ja, rasberi, shunayya, shuɗi da ceri cikin dusar ƙanƙara mai haske-fari bazai iya taimakawa ba amma jan hankalin. Rage ruffles tare da baki daga cikin corolla kawai jaddada bambanci.

Jerin "Gidan Sarki" daga AELITA Agrofirm ya hada da manyan furucin manya-manya, wadanda aka yiwa lakabi da kyawunsu saboda girmamawa ga Sarauniya Alexandra da 'ya'ya mata hudu na Sarkin Rasha na karshe.

Petunia "Alexandra F1" Ya ci nasara tare da haɗuwa da launuka masu launin ja tare da babban farin edging da kyawawan ruffles, abin mamaki kusan kusan layin iyakar furanni. Haɗakar inuwar tana da kyau da banbanci, launuka masu dusar ƙanƙara mai dusar ƙanƙanƙen magana a tsakiyar fure.

Petunia "Olga F1" yayi kyauta da sha'awar duhu giya-maroon tabarau na ja. Tsari mai tsabta kuma mai saukin kamanni na launi na Burgundy yana haskakawa tare da kusan daidai babbar iyaka kamar ta Alexander F1 petunia (guguwar ta shiga cikin babban launi ba tare da santsi ba, amma tare da layin wavy). Sakamakon farin edging, nassin zane yana kama da silsila.

Petunia "Tatyana F1" shine ɗayan kwalliya mai haske tare da launi mai ruwan sanyi mai duhu-duhu. Ba za a iya samun inuwa mafi tsarkaka ko da a tsakanin sages ba. Iyakokin da ke kewaye da gefen furannin ba su daidaita ba kuma suna da bakin ciki sosai, wanda ke haɓaka kama da kumburin teku kuma ya kara bayyana zurfin da jijiyar gindi.

Mariya france - ɗayan mai haske mai launin ruwan hoda mai launin ruwan hoda. Launi mai ruwan hoda mai haske tare da inuwa rasberi yana nuna duka pastoci da acrylic mai haske a lokaci guda. Gwanin yana da bakin ciki sosai kuma ba ya daidaitawa, yana kara bayyanar da fure, amma ba ya mamaye kuma baya haifar da tasirin sakamako. Farin ciki yana ba da cikakkiyar soyayyar fure.

Petunia "Anastasia F1" - Misalin wata madaidaiciya mai ruwan shuɗi mai launi a cikin launi na lokacin bazara, daga abin da ba shi yiwuwa a kawar da idanunku. Sautin lilac-ruwan hoda mai sanyi, godiya ga mara daidaituwa, yadin da aka saka fararen fata da kuma jijiya mai duhu tare da furannin, ya maida wannan matsayin ya zama mafi kyawun launi.

Babban fa'idodin hanyoyin shigar da tallata na gidan sarauta daga kamfanin gona na AELITA sun hada da:

  • farkon fure;
  • farin edging, ba da furanni variegation da kyau;
  • m Branching na bushes;
  • yalwataccen fure, a lokacin da ganye ne kusan ganuwa a ƙarƙashin furanni.
  • m irin zane na petals;
  • kara juriya ga yanayin mummunan yanayin.

An samo juriya ta musamman daga irin waɗannan hadaddun magunguna na samari sakamakon zaɓi na rikitarwa. Shekaru na bincike sun ba wa petunias na "dangin sarki" kyautar kwayar halittar haila wanda ya hana su damar samar da iri don haka tsawan lokacin fure da inganci. Litattafan wannan jerin ana rarrabe su ta hanyar murƙushe kayan karafa na petals, kuma mafi kyawun aikin kuzari, da haɓaka haɓaka, da keɓantaccen yanayin ingantawar da ke bayyana akan kowane fure.

Ofayan kyawawan halaye masu mahimmanci na jerin Tsarin Iyali na Ishara shine ƙara ƙarfin hali da juriya ga mummunan yanayi. Duk da kyawun furanni, waɗannan petunias suna da tsayayyen fari, basa jin tsoron iska da magudanun, yanayin zafin jiki, sanyi mai sanyi har ma da ruwan sama.

Za'a iya amfani da manya-manyan fulogi daga jerin Gidan Iyali:

  • a cikin kwanduna rataye tare da maki mai kyau;
  • don yin ado da gadaje na fure na fure da 'yan mata na fure;
  • a cikin sassan akwatinan baranda;
  • a cikin tukwane na yau da kullun a farfajiyar ko kuma wurin nishaɗi, don ado baranda, sill taga, verandas;
  • a kan gadajen furanni da a cikin mahaɗa;
  • a cikin kan iyakoki ko sanya firam na gaba

Haɗin kyawawan kyawawan kyawawan fure na fure mai ban sha'awa da jimiri na petunias na jerin tsarin dangin daga kamfanin aikin gona na AELITA yana ba da izini ga manyan kyawawan kyawawan furanni don ɗaukar taken cikakkiyar wuraren cin abinci na picoti.

A ina ka saya petunias?

  • Shagunan kasuwanci a cikin garinku
  • Shagon Siyayya na kan layi

Cikakken bayani game da petunias na Agrofirm AELITA
Muna jiran ku a cikin rukunoninmu: VKontakte da Instagram