Abinci

Herring manna tare da kirim

Sanyayen kifin Sanda na yalwar abinci ne mai daɗin ci, wanda za'a iya shirya shi sauƙaƙe koda ba tare da wani gogewar abincin ba! Herring manna tare da kirim mai tsami, karas da dill za'a adana su a cikin firiji, kuma zaka iya shirya kanka da abun ciye-ciye a kowane lokaci, kana da ɗan burodin abinci a hannu.

Herring manna tare da kirim

Kuna iya amfani da kifi mai gishiri don dafa abinci ko kayan gishiri a gida. Mackerel ko ruwan kifi mai ruwan hoda kuma ya dace da man herring tare da cuku mai tsami.

  • Lokacin dafa abinci: minti 20
  • Yawan: 1 na iya tare da ƙarfin 500 ml

Sinadaran don herring manna tare da kirim:

  • 400 g a hankali salted herring;
  • 200 g na karas;
  • 100 g man shanu;
  • Cuku 150 mai tsami;
  • wani gungu na dill;
  • barkono baki, gishiri mai gishiri.

Hanyar shiri na herring manna tare da kirim.

Duk wani ɗan guntun gishiri mai ɗan gishiri ya dace da wannan girke-girke. Ina ba da shawara salting shi a gida - babu matsala, amma cikakken tabbacin inganci. Ga yadda yake da sauƙi ga herring gishiri. Muna ɗaukan kifin mai sanyi, yanke shugaban da wutsiya, cire insides ɗin, a hankali kurkura a matse. Yanke kifin zuwa sassa uku, saka a cikin gilashin gilashi mai tsabta. Addara cokali 3 na gishiri, ganye na laurel da mustard. Zuba ruwan zãfi mai sanyi da tablespoon na vinegar 9%, saka a cikin firiji. Bayan kwanaki 3-4, kuna da kifayen gida mai kyau a teburin ku.

Cika herring

Zana wuka mai kaifi tare da dutsen, cire fata. Raba cikin rabi, cire kasusuwa da ƙananan kasusuwa da ake iya gani.

Kare kifi

Yanzu da aka yanke kifi cikin fillets, zaku iya dafa manna.

Sara finely herring fillet

Mun sanya fillet ɗin a kan katako, tare da wuka mai kaifi muna yanke shi cikin ƙananan cubes.

Ba na ba da shawarar yin amfani da blender, yana jujjuya taro mai yawa.

Sara da blanch karas

Mun yanke karas, yanke su cikin da'irori, kuma aika su zuwa tukunyar tafasasshen ruwa. Blanch na 5-8 na mintuna, don ya zama mai laushi, sai a kwanta a sieve, yayi sanyi.

Rub karas

Grated blanched karas a kan m grater, aika a cikin kwano ga yankakken herring.

Creamara cuku mai tsami

Yanzu ƙara kirim mai tsami. Zabi iri daban-daban gwargwadon jin daɗin ku, amma ku tuna cewa duk kifin da aka samu daga dangin yana da ƙanshin wari, don haka ba lallai ba ne ku ɗanɗani cuku cuku mai yawa kuma za'a iya rasa nau'i mai tsada da wannan tushen.

Sara da cuku sosai ko a rarrabe kawai da hannu zuwa kananan guda, ƙara a cikin kwano.

Sanya man shanu mai laushi

Man shanu mai taushi (abun da ke ciki mai ƙarancin kashi 82%) an yanke shi a cikin cubes, an ƙara shi zuwa sauran sinadaran.

Sanya dill ganye

Ya rage kawai don cinye kayayyakin mu tare da yankakken dill. Mun yanke rassan, sara, ƙara zuwa kwano.

Mix dukkan sinadaran har sai ya yi laushi.

Knead sosai kuma haɗa samfura tare da cokali mai yatsa ko tablespoon har sai an sami taro mai kama ɗaya. Idan kuna son manna mai santsi, dukkan sinadaran zasu iya zama ƙasa a cikin kayan sarrafa abinci. Amma, a ganina, kyawun abincin gida shine cewa muna ganin abin da muke ci! Sabili da haka, idan an kama ƙananan kifi, karas ko cuku a cikin manna ku, babu wani abin da ba daidai ba tare da hakan.

Herring manna tare da kirim

Sanya manna cikin cuku tare da cuku mai tsami a cikin firiji, bayan kimanin mintuna 30 zaku iya yin sandwiches.

Abin ci!