Abinci

Babban abin ci don abokan abokai - salatin da sandunansu na itace da masara

Don samun babban lokaci a cikin da'irar masoyi, ina so in yi magana ba kawai, har ma a ci abinci ba. Kyakkyawan abun ciye-ciye mai sauri - salatin tare da sandunansu na masara da masara, fiye da sau ɗaya ya taimaka wajen dafa abinci mai dafa abinci. Darajarta ya ta'allaka ne a cikin sauƙin kayan abinci da wadatarwa. Saya kayan samfuran da ake buƙata a cikin shagon ba zai zama da wahala ba, amma ga abincin dare za'a sami kwano mai daɗi ga duka dangi.

Ba za a iya samun litattafan gargajiya ba game da zane-zane na dafuwa

Waɗanda suka yi ƙoƙarin yin salatin tare da sandunansu na itace da masara na dogon lokaci sun tuna da m da m dandano na da kyau tasa. Yana ƙaunar yara ƙanana, matasa, matasa da tsofaffi. An shirya shi a sauƙaƙe. Babban abu shine bin umarni na ƙwarewar chefs da aiki. Yi la'akari da girke-girke na salatin gargajiya tare da sandunansu na kifi da masara, wanda ya dace da magani mai idi.

Abubuwan da ke cikin Muhimmanci:

  • sandunan kaguwa (fakitin 250 g);
  • qwai (guda 3 ko 4);
  • masara gwangwani;
  • fis da aka zana;
  • mayonnaise;
  • kayan yaji (barkono);
  • gashin gashin albasa kore;
  • gishiri dandana.

Tsarin dafa abinci ya ƙunshi waɗannan ayyukan:

  1. Kare sandunan da ake amfani da su ta hanyar dusar da su cikin ruwan sanyi. Sa'an nan a yanka a cikin cubes ko tube na ƙananan girman.
  2. Ana sanya qwai a cikin kwanon rufi mai zurfi kuma a dafa shi na mintina 15. Cool. Cire harsashi kuma sara tare da ƙananan murabba'ai.
  3. Bude masara gwangwani da Peas. Yada samfuran a cikin colander don yin gilashin gilashi.
  4. An hada kayan da aka shirya a cikin kwano mai fadi kuma a haɗe da mayonnaise.
  5. Yanke wannan gashin tsuntsaye na albasarta kore sannan a saka a cikin salatin don jaddada dandano na sandunansu.
  6. Spicesara kayan yaji: gishiri, barkono. Mai girkin abincin ya shirya.

Karka taɓa narke sandunansu da ruwan zãfi. Zai fi kyau amfani da ruwan ɗakin zafin jiki ko jira har sai sun narke.

Babban abin haske game da kwano mai sauƙi

Dayawa zasu yarda cewa duk wani fasaha yana da alaƙa da bayyanar halitta. Dafa abinci ba togiya. Godiya ga tunanin mutane da yawa, an ƙirƙiri girke-girke na salatin tare da sandunansu da masara. Wasu daga cikinsu sun zama sanannen jama'a tsakanin yawancin al'umman duniya. Yi la'akari da zaɓuɓɓuka masu araha don saurin bulala.

Bayanan mai kyau na cuku mai wuya

Wane ne bai yarda cewa kayayyakin kiwo su mamaye wani wuri na musamman a cikin abincin mutane ba. Gaskiya ne don cuku mai wuya. Duk wani kwano tare da wannan kayan yana da ɗanɗano na musamman. Idan kuka ƙara shi cikin salatin tare da sandunansu na itace da masara, kuna samun kwano mai daɗi tare da ƙanshin mai daɗi. Don ƙirƙirar shi, kuna buƙatar ɗaukar samfuran masu zuwa:

  • sandunansu;
  • gwangwani masara mai dadi;
  • cuku mai wuya;
  • 67% mai mayonnaise;
  • sabo mai ganye;
  • kayan yaji
  • gishirin.

Tun da za a iya shirya abun ciye-ciye a cikin mintuna 15 kawai, yana da kyau don kula da baƙi da ba tsammani.

Kamar yadda kake gani daga jerin sinadaran, shirya salatin mai sauki ne:

  1. Na farko, sandunansu suna cika da ruwa don yin sanyi.
  2. An sami 'yanci daga kunshin fim, sannan yankakken tare da ƙananan zobba.
  3. An shafa cuku mai wuya a kan grater mai wuya kuma an haɗe shi da sandunansu na fasa.
  4. An ƙara masara gwangwani a cikin kwano tare da kagu da cuku.
  5. Yanke ganye don haka aka rarraba shi ko'ina cikin salatin.
  6. Ka dafa kwano da mayonnaise, gishiri, saka barkono (mai son) kuma bayan mintina 15 suna bauta wa teburin.

Don yin salatin da kyau, yana da kyau a yanka sandunan a m guda.

A cikin tandem tare da kabeji na Beijing

Kwanan nan, ainihin kabeji na Beijing ya lashe zukatan yawancin Turawa. Sophisticatedanshi mai daɗaɗɗen haɗe tare da abincin teku yana da girma da gaske. Sabili da haka, idan kun sanya kabeji na Beijing, masara da katako a cikin salatin, kuna samun abun ciye-ciye mai ban sha'awa. Dingara ƙwai (Boiled), kayan yaji, gishiri da mayonnaise a gare shi, zaku iya "lasa yatsunsu" bayan abincin dare. Ana shirya abinci kamar haka:

  1. An zuba qwai Chicken tare da ruwan sanyi, gishiri da gishiri a minti 10. Bayan haka, suna sanyaya, tsabtace, sannan kuma rubbed a kan m grater.
  2. Sara da kabeji cikin tube kuma Mix tare da qwai.
  3. Bude kwalban masara mai dadi kuma lambatu ruwan.
  4. An yanka katako a cikin kananan da'irori (na iya zama yanka na bakin ciki);
  5. Ana sanya abincin da aka shirya a cikin kwano mai zurfi kuma a gauraya a hankali, ƙara kayan yaji, gishiri da mayonnaise.

Idan wani bai ci mayonnaise ba, za su iya maye gurbin shi da kirim mai tsami. Tasteanɗar abun ciye-ciyen zai zama ɗan ɗan bambanci, amma ba zai cinye ta ba.

Haɗin abinci mai ban mamaki da kayan marmari tare da kayan lambu

Yawancin kwararrun chefs suna ba da shawarar gwada Girkanci na suturar appetizer tare da katako. Don yin wannan, ɗauki samfurin sa kayan da ke ƙasa:

  • karamin farin kabeji;
  • sandunan da aka daskararre;
  • masara mai dadi (gwangwani);
  • sabo kokwamba;
  • albasa;
  • qwai (zai fi dacewa da kayan gida);
  • Dill (rassa da yawa);
  • gishiri;
  • barkono (don masoya abinci mai yaji);
  • low mai mayonnaise.

Abincin zai ɗauki mintina 15 kawai don dafa abinci, gami da dafa ƙwai. Lokacin da duk samfuran suke shirye, an saka su a cikin akwati mai zurfi. Don yin kyakkyawan salatin, kabeji, kokwamba, da sandunansu, ƙwayaye da masara suna hade sosai. Yana da mahimmanci a tabbatar cewa sinadaran ba su rasa siffar su ba.

Don cire haushi daga albasa, ana zuba shi da ruwan zãfi na mintuna da yawa.

Increaseara girma da shinkafa

Don kuma daidaita kamfani mai ƙawance mai kyau tare da abinci, ƙwararrun matan gida sun shirya salatin girki tare da shinkafa da masara. Godiya ga wannan hanya, lambarta tana ƙaruwa, ta yadda kowa ya gamsu. Don tasa kai:

  • wasu qwai;
  • masara (1 Can);
  • marufin katako;
  • rabin gilashin hatsi shinkafa;
  • sabo kokwamba;
  • mayonnaise mai ƙarancin mai (zaka iya dafa kanka);
  • barkono;
  • gishirin.

Matakan mataki-mataki-abinci:

  1. An dafa hatsin hatsi a cikin ruwan gishiri. Sannan a sanyaya kuma a sanya shi a babban kwano, a inda zasu shirya salatin.
  2. Yanke sara sandunan.
  3. Sara da sabo ne kokwamba a cikin kananan cubes ko shavings.
  4. An yanke qwai a cikin rabin kuma an wuce ta raga ta karfe don yankan kayan lambu.
  5. Duk samfuran salatin: sandunansu, masara, ƙwai, kokwamba da shinkafa suna haɗe tare da spatula na katako. Sanye da mayonnaise, sannan a salted. Masu sha'awar abinci masu yaji suna sanya barkono baƙar fata a cikin salatin.

Don yin shinkafar da ake dafawa ba kakkautawa, ya kamata ku bi daidaitaccen ma'auni - 1: 3. Kuma kuma bai kamata a zuga ba yayin dafa abinci.

Crabs and Seaweed - Ma'aurata Mai Kyau mai Kyau

Masu son abincin teku ba za su ƙi jin daɗin abinci da baƙon abu ba. Idan kuka sanya sanduna, masara, ruwan teku, qwai, kayan yaji da mayonnaise a cikin salatin, zaku iya mamakin jin daɗi.

An yanyanka kayan cikin kananan cubes, a saka a cikin akwati mai zurfi. Spicesara kayan yaji, gishiri da mayonnaise. A hankali a gauraya. Bayan minti 5, ana salatin zuwa teburin. Shin baƙi za su daina irin wannan salatin lafiya? Gwada ka gani.