Lambun

Yadda za a zabi kyakkyawan bishiyar Kirsimeti mai kyau don sabuwar shekara - asirin da tukwici

Yadda za a zaɓi itacen Kirsimeti don sabuwar shekara yana da ban sha'awa ga kowa, saboda ba za ku sami mutumin da ba zai jira da ƙaunar wannan lokacin hunturu na sihiri ba. Asiri na zaba da kula da bishiyar Kirsimeti mai rai a cikin wani ɗaki, muna yin la'akari dalla-dalla.

Yaya za a zabi bishiyar Kirsimeti don sabuwar shekara?

Bikin Sabuwar Shekara ba tare da babban kyakkyawa na kore ba, kamar dai lokacin hunturu ba tare da dusar ƙanƙara ba gani ne mai ɓaci. Sabuwar Sabuwar itace wata sifa ce ta gargajiya ga babban bikin shekara.

A cikin jiran agogo hayaki, ta dukar da beckons tare da garlands mai haske, yana ba da kwalliya, da sihiri.

Juyin Juyewar Juyayi ko Pine mai haske tare da fitilun LED - zaɓi don kowa.

Babban abu shi ne cewa zaɓin itace da aka yi, daidai ne, kuma kayan haɓaka don Sabuwar Shekara sun gamsu da waɗanda suka halarci bikin. Kyakkyawan ƙwayar cuta ba sayayya bane a cikin ƙoƙari tsakanin damuwa mai ban sha'awa.

Wannan shine babban ado na gidan, wanda:

  • Zai faranta maka rai.
  • faranta ido.
  • ba mai haɗari ga yara ba.

Zaɓin kayan kaya, kuna buƙatar yanke shawara akan kuɗin da za a iya kashewa.

Yana da mahimmanci a fahimci daidai nawa zaka iya kashewa akan spruce ko kananzir, matsakaitan adadi ko kuma 'ɗan' kaɗan.

Abu ne mai sauki mu rikice cikin kasuwa a cikin kayayyaki masu yawa, saboda irin wannan sikelin da ake samu baya faruwa duk shekara idan itace ko bishiya ta wucin gadi ce, ba halitta ba ce, kawai daga gandun daji

. Zabi na ƙarshe zai dogara ne akan farashi. Bai kamata ku ɗauki kuɗi masu yawa tare da ku ba, musamman, fiye da adadin da kuka shirya kashewa.

Hakanan kuna buƙatar yin la’akari da lokacin sanya silalen:

  1. Yara.
  2. Wurin zama.
  3. Dakin cin abinci.

Yana da mahimmanci a fahimci ko ɗakin yana ba da damar shigar da kyakkyawa mai tsayi a ciki, misali, 310 cm ko fiye.

Idan ba haka ba, to kana buƙatar auna tsayin rufin kwano da ƙididdigar girman ƙimar Sabuwar Sabuwar. Wataƙila karamin itacen yadudduka na 160 cm ko itace har zuwa 60 cm tsayi zai isa teburin.

Tukwici don zabar bishiyar Kirsimeti mai rai

Kuna buƙatar zaɓar samfur tare da tsayawa a cikin saiti.

Siyan wannan abun daban yana da wahala sosai, ba zaku iya tsammani tare da girman ginin da dutsen ba.

Zai fi kyau tsayawar ta kasance:

  1. Mai aiki tare.
  2. An kafa a kafafu 4.
  3. Karfe.

Filastik filastik ya dace da haske da ƙananan samfuri. Yana da matukar muhimmanci a ga menene irin kayan da itacen suke yi.

Shin kawai zai zama mura, yana da wuya?

Tabbas, kayan ado suna dogara da ƙirar da aka zaɓa. Lesa'idodin bishiyar Kirsimeti sune matsakaici, ba kauri, ƙuraje kaɗan.

Guntu a cikin irin waɗannan samfurann kayan maye ne na asali, ƙananan raye-raye.

Pine daban:

  • m needles;
  • kayan ado kamar dusar ƙanƙara;
  • Haske mai ba da haske na LED.

Zaɓin sifofin Sabuwar Shekara, kuna buƙatar bincika dukkanin abubuwan ƙira.

Abin da kayan gini ne. Idan filastik ne, to sam ɗin ɗin ba zai daɗe ba har tsawon lokacin da rassan za su tanƙwara.

Filastik kayan abu ne na ɗan gajeren lokaci, zai fi kyau a fi son ƙarfe.

Misali na Pine, alal misali, na iya haɗawa da sassa 2 tare da rassa masu ƙayyadaddun tsari a cikin tsarin, ko kuma yana iya kasancewa gabaɗaya: gangar jikin abubuwa 2 ko fiye da haka dangane da tsayin daka, kuma kowane reshe yana a haɗe daban.

Wannan samfurin shine mafi daidaituwa, baya ɗaukar sarari da yawa, amma, tsada, ba kamar litattafan gargajiya ba.

Zabin rayuwa

A cikin yanayin da aka sayi conifer na halitta, yana da mahimmanci a gano ko an datse kyakkyawa kore don fahimtar lokacin da allura zasu faɗi.

Idan an yanke gangar jikin tare da bakin duhu mai duhu, wataƙila, an sare itacen dabbar daɗewa ba da daɗewa.

Jirgin ya zama:

  • santsi;
  • ba tare da lanƙwasa ba.
  • ba tare da notches.

Ya kamata rassan su lanƙwasa lafiya, lokacin shafa da allura tare da dabino, daskararren itacen-itace da kuma mai mai a yatsunsu ya kamata a ji.

Don haka, da zarar kun saurari tukwici, zaku iya siyan sikeli mai inganci, wanda zai tsaya duk hutun Sabuwar Shekara.

Yaushe zaka sayi bishiyar Kirsimeti don sabuwar shekara?

Idan kana son siyan itacen bishiya mai rahusa, ya kamata kaje kasuwa a ranar 31 ga Disamba. Daga baya, mafi kyau.

A safiyar ranar hutu, suna iya jefa jarin koda sau 3.

Amma tara bishiya mai kyau zai yi wahala.

Idan an samo sabuwar 'heroine' ta Sabuwar Shekara, to zai yuwu a iya ajiye ta a loggia ko a wani wuri a cikin sanyi.

Girman da akwati

Mataki na farko shine tantance nawa ake buƙata don itacen Sabuwar Shekara.

Ya kamata a auna shi da tsayi da kewaye na kyakkyawa mai kyau.

Hakanan kuna buƙatar yin la’akari da yadda kuma za a kafa sifofin babban bikin:

  • zuwa bene;
  • akan tebur;
  • a cikin kwantena da yashi (a hanya, a cikin wannan halin ƙwanƙwasa zai kasance na tsawon lokaci).

Lokacin zabar ɓoyayyen rai, kuna buƙatar kula da akwati.

Ya gaya game da jihar na coniferous shuka. A kan gangar jikin kada ta kasance lalata, aibobi, ƙanƙanuwa. Ran ƙaramin itace a jikin itace alama ce da ke nuna cewa itacen yana da tsufa, wanda ke nufin ba zai dade ba.

Bayan kun ɗauki misalin da kuke so, kuna buƙatar buga shi da kyau tare da yanke a ƙasa. Idan allura suka fara faɗuwa, ba shi yiwuwa a ɗauki irin wannan bishiyar - ba zai dade ba.

Kuna buƙatar duba a hankali girman girman akwatin.

Samfuran samfuri mafi inganci suna da murfin akwati na 100 mm. Idan kumburin kansa yana daɗaɗɗe, kuma gangar jikin kunkuntar - ba za ku iya ɗauka ba, wannan yana nuna cewa itacen ba shi da lafiya.

Rassan da allura

Ya kamata rassan su zama masu sassauƙa, basu bushe ba.

Masana sun ba da shawara ɗan ƙaramin reshe da yin nazarin abin da zai faru.

Idan reshe ya fashe ko ma ta fashe, za mu bar kumburin a kasuwa. Yakamata reshe na bishiyar lafiyayyen itace suke buɗewa sama.

Idan an matse su da saukar da su, hakan na nuna cewa sun sare itace da daɗewa ba.

Lokacin zabar, kuna buƙatar duba allurai. Ya kamata ayi gwaji.

Al'adun yakamata su kasance masu haske, mai karfi mai karfi da sikelin matsakaici.

Yadda za'ayi jigilar kaya da sanya itacen Kirsimeti?

Domin kada ya ganimar yayin sufuri, itacen ya kamata a rufe shi da kyau.

Don yin wannan, a hankali igiya ya zama dole don ƙulla rassan da tushe.

Ya kamata a koma saman saman, amma an kawo shi ga Apartment - akasin haka.

Kafin ka kawo spruce a cikin Auren, dole ne a bar itacen ya zama acclimatize. Babban bambanci a zazzabi zai cutar da lafiyar ta sosai.

Misali, zaku iya barin kyakkyawa na coniferous na sa'o'i da yawa akan loggia.

Yadda za a kafa itacen Kirsimeti a cikin wani gida?

Daga yadda za a shigar da kyawun Sabuwar Shekara, yadda za a kula da ita, nawa za ta tsaya kuma za ta ji daɗin gidan da baƙi na gidan.

Domin conifer ta tsaya tsayi, ya zama dole a kiyaye ka'idodin kulawa da mazaunin gandun daji.

A lokutan da suka gabata, galibi ana sanya bishiyar Kirsimeti akan katako.

Yau, ya zama mafi mashahuri sanya itace a cikin guga yashi da ruwa. Kafin shigar da itacen spruce, ya kamata a yanka a cikin akwati na 20 mm kuma a tsabtace shi daga haushi. Don sa ruwa ya zama mafi kyau, kuna buƙatar rarrabe yanke.

A yau, mutane da yawa sun gwammace su sanya kayan kwalliya ko kayan kwalliya, kuma suna yin hakan daidai.

Samfurin yana da dorewa, saboda haka bai kamata ku tsunduma kuɗin kuɗi ba, kuma ya kamata ku zaɓi shi sosai.

Itace ɗan adam mai inganci yakamata ya kasance yana da tsararren ƙarfafan ƙarfafan ƙarfe; allura su zama kamar bakin layin kamun kifi.

Dole ne a fahimci cewa idan an sanya allura ta bakin abu mai kama da takarda, to irin wannan samfurin yana da gajeru.

Zaɓin itace na wucin gadi, kuna buƙatar cire rassan, idan sun lalata, to, baza ku iya ɗaukar irin wannan samfurin ba.

Kada ta kasance mai ma'ana kan sayo kayan tsiro ko na Pine. Wannan itaciyar zata ba da hutu da kuma kyakkyawan tunawa daga hutun sabuwar shekara.