Gidan bazara

Mai aiwatar da duk sha'awar shine mai sarrafa kayan abinci na Bosch akan Aliexpress

A shafa kullu, a yanka kayan lambu da 'ya'yan itatuwa, a dafa sabo, a kuma dafa naman ko miya. Duk waɗannan ayyuka suna buƙatar mace ta cika su don ciyar da iyali gaba ɗaya. Mama zata buƙaci akalla rabin rana don yin wannan. Ma'aunin sarrafa abinci na BOSCH MUM 4855 zai taimaka wajen hanzarta aikin dafa abinci tare da faranta wa waɗanda suke ƙauna tare da abinci mai daɗin ci .. Tare da shi, zaku iya dafa da dama na guban a cikin 'yan sa'o'i biyu.

Mataimakin da babu makawa a cikin dafa abinci

Kamfanin BOSCH ya kasance yana kera kayan aikin gida sama da rabin karni. A baya, ta kware ne kawai a cikin masana'antu da fasahar kera motoci. Alamar Jamusanci ta banbanta:

  • kayan ingancin gaske;
  • daidaitaccen taron sassan;
  • bin ka'idodin ingancin ƙasashen duniya.

Mai sarrafa abinci a cikin wannan jerin ba togiya bane. Ofarfin wannan ƙira shine 600 watts, wanda yasa ya sami damar aiwatar da tarin batutuwan. A ɗayan rukuni ɗaya, uwar gida za ta karɓi ƙwararriyar ɗakin dafa abinci iri biyar:

  1. Abincin nama (na musamman butulci don niƙa samfuran fiber).
  2. Juicer (latsa na musamman don matsi 'ya'yan itatuwa da tanda gilashin).
  3. Maɗaukaki (whisks biyu da ƙugiya na musamman don kullu kullu).
  4. Kayan lambu mai kayan lambu (diski uku na diski).
  5. Blender (bututun ƙarfe tare da wukake masu kaifi, kazalika jug mai lita 1 tare da murfin rufe).

Wukake masu yatsu basu da lafiyayyen abinci. Hakanan, baza'a iya tsabtace su da abubuwan abzuwa ba, don kar su lalata farfajiya.

Bakin karfe na mahautsini (girma - 3.9 L) yana riƙe da 1 kg na gari ko wasu cakuda. Injiniyoyin kamfanin sun kirkiro wata fasaha ta musamman don jujjuya yanayin. Yanzu yana jujjuya ba kawai a cikin gatari ba, har ma a cikin ƙwararrun amplitude. Sakamakon wannan, kullu a wuya yana aukuwa a hankali. Sai dai itace Fluffy da uniform.

Maikacin ya kamata ba shi da rago. Zai iya tabarbarewa idan ka katse abinci mai tsananin sanyi a ciki. Amma wannan baya amfani da cubes kankara.

Nozzles da aminci

Yankuna da masu dafa abinci za su yi farin ciki da ƙwararrun nozzles na BOSCH MUM 4855 mai sarrafa kayan abinci, wanda ya ba ku damar amfani da kayan lambu daban-daban don shirya jita-jita na chic. Tare da taimakonsu, zaku iya yin:

  1. Yankan. Radishes, cucumbers, dankali, da kabeji.
  2. Shingewa. Kwayoyi, nau'ikan cuku mai wuya ko sandunan cakulan.
  3. Rub. Apples, karas, seleri tushe ko farin kabeji.

Wasu nozzles suna buƙatar a umurce su ƙari. Ana bayar da jaka ta musamman ko tsayawa don disks ɗin don kada uwargidan ta sami rauni.

Dole a fitar da rukunin tuwan da ruwa mai gudana ko a tsoma shi cikin akwati mai ruwa. In ba haka ba, ragowar za su haifar da ɗan gajeren da'ira.

Kudin irin waɗannan kayan sun bambanta daga 7 dubu rubles don Aliexpress zuwa 10 000 rubles (6,000 UAH a cikin shagunan Yukren) a kan shafukan shahararrun kantunan kan layi a Rasha. Tabbas, kafin siyan yana da mahimmanci a bincika cikakken tsarin kayan, kamar yadda kuma tattauna wasu batutuwa tare da mai ba da shawara.