Gidan bazara

Kirkirowa domin gefen titi daga China

Don ƙirƙirar yanayi na musamman na ɗakunan rani, kuna buƙatar ba kawai tunani game da tsarin lambun, amma kuma tunani game da ƙirƙirar hanyoyi.

Tsarin tsari da aka tsara sosai yana iya danganta duk abubuwan da ke shafin. Hakanan, hanyoyin sune babbar mafita don ado farfajiyar. Mafi sau da yawa, ana yin waƙoƙi da ciminti ta amfani da nau'i na musamman - wannan ita ce mafi sauri kuma mafi sauƙi don ƙirƙirar shimfidar taimako mai kyau.

Dukkanin hanyoyin za'a iya yin su da hannuwanku, kawai a sami siminti ko wasu kayan da kuke so. Don ƙirƙirar ƙira na musamman, zaku iya ƙara launi mai launi ko yanki na tayal a cikin taro.

Za'a iya siyan takalmin ƙwallon ƙafa kanta da China. Samfurin yana da ƙananan girma, kodayake yana da nauyi.

Farashin nau'i ɗaya shine 530 rubles kawai. Pieceaya daga cikin abu zai isa don ƙirƙirar waƙoƙi, koyaya, idan kuna son gamawa da sauri, yana da kyau ku sayi siffofin da yawa sau ɗaya. Wannan zai hanzarta hanzarta aiwatarwa, saboda bazaka buƙatar jira lokaci bayan lokaci don ciminti ya taurare ba.

Anyi samfurin ne da filastik ɗari bisa dari. Launi na baki ne. Girman nau'i ɗaya shine santimita 43X43. Tare da wannan zanen, ana iya yin hanyoyi da yashi, tsakuwa, da siminti. Hakanan zaka iya ƙirƙirar lambobin ado, duk ya dogara da tunaninka.

Rashin kyautar siyan irin waɗannan kayayyaki daga China ana biyan shi ne. Kusan duk masu siyarwa a kan Aliexpress suna aika wannan samfurin zuwa Rasha, Ukraine da Belarus don ƙarin ƙarin kuɗi na 1180 rubles. Sabili da haka, sayan baya zama mafi fa'ida cikin sharuddan kuɗi. A gefe guda, isar da wadataccen biya yana ba da tabbacin cewa mai siye zai karɓi kayan da wuri-wuri (kwanaki 7-14 daga shago a China).

Misali, farashin masana'anta ta filastik guda a cikin kantin sayar da kan layi shine 600 rubles da ƙaddamar da 200-300 rubles. Ya juya sosai ga riba da sauri fiye da jiran tsari daga China.

Idan baku so ku jira tsayi kuma ku biya don bayarwa sama da 1000 rubles, yana da kyau yin odar kaya daga shagon kan layi na gida. Kudin siffofin don ƙirƙirar waƙoƙi a Rasha da CIS bai wuce farashin masu siyar da Sinawa ba.

Kuna iya samun masaniya da tsarin ƙirƙirar hanyar gefe ta amfani da tsari a cikin bidiyon: