Noma

Zaɓuɓɓuka guda biyar don gazebo a cikin lambun ku

Gazebo abu ne mai amfani, ya zama dole, kwanciyar hankali da ginin dadi, wanda ba zai zama mai daɗaɗawa a farfajiyar ba. Wannan kyakkyawan wuri ne wanda abokai da dangi za su iya taruwa, har ma da ɗan iska - wannan shine tsakiyar gonar, wacce koyaushe za'a lura da shi ta hanyar wucewa da mutane. Irin wannan tsarin mai daɗi zai zama babban abu don abubuwan da ke faruwa ko kuma tsari daga ruwan sama. Akwai salon da yawa dangane da abubuwa da yawa. Don haka, yankin nishaɗi yana haɗu da lambun tare da kyawawan furanni, da lambun, da gidan da ke kusa. Abubuwa guda biyar don ƙirƙirar gida mai kyau a cikin iska mai kyau zai zama zaɓi mafi kyau don yin wannan ginin da gaske.

Zaɓuɓɓuka na asali don gidajen rani

Yi la'akari da zaɓuɓɓuka mafi sauƙi don gina wurin hutu a cikin ƙasar. don gini, galibi ana amfani da kayan katako.

Arbor don gidan bazara wanda aka yi da katako tare da furen fure mai ruwan hoda

Wannan wurin zai zama babban zaɓi don yanki na shakatawa a kowane lambu. Haɗuwa da launuka masu ruwan hoda da shunayya, yin ado da fitilun dare - duk wannan zai taimaka wajen farfado da ginin katako. Ta hanyar ƙara kujeru da karamin tebur a ciki, zaku ƙirƙira coziness. Mafi kyawun wuri don irin wannan gazebo yana kusa da bishiyoyi ko kusa da gonar inda furanni suke girma.

Gazebo mai santsi a tsakiyar gonar tare da shinge

Irin wannan tsari zai yi kyau idan kun sanya shi kusa da dogayen fure na fure. Ta hanyar sanya shinge mai kusa, zaku iya yin ritaya don kada wani ya ga abin da ke faruwa a cikin arbor. A matsayin shinge, wasu suna amfani da kafaffen kango, don haka wurin yayi kama da nasara, musamman kusa da launuka masu haske.

Gidan lambun tare da labule

Idan ka yanke shawarar shigar da ginin kusa da karamin kandami na lambun, to, wasu matsaloli na iya tashi. Gaskiyar ita ce cewa adadin kwari da yawa suna taruwa kusa da ruwa, musamman da yamma. Sabili da haka, mafi kyawun mafita don magance wannan matsalar ita ce shigar da fazebo tare da labule ko allo a cikin lambun. Irin waɗannan “labulen” kariya zasu taimaka wajan tseratar da masu hutu daga sauro, kwari da sauran kwari masu tashi mara kyau.

Yankin da aka Saka

Wuri mai kyau da kwanciyar hankali wanda zai kama gaban kowane mazaunin bazara. Asalin tsarin shine yana da siffar polyhedron. Rufin yana da goyan baya ta hanyar ginshiƙai takwas ko fiye. Babu shinge a cikin iska. Ga kawai itacen inabin ja ko itacen wuta wanda za'a iya sa a saman arbor don mazaunin bazara zai zama babban ƙari ga ƙira. Wannan ita ce keɓantaccen ra'ayi wanda mutane za su tuna da daɗewa. Idan ka matsar da wasu mituna biyu, ginin yana kama da manyan gizo-gizo mai jan jini. Amma ba mai ban tsoro ba ne a kalli irin wannan jin daɗin, saboda akwai wani kyakkyawan fure na fure kusa da nan.

M gazebo don hutu na gaske

Kusa da gada, a ɗaya gefen gabar, ba kusa da ruwa ba, a cikin tsire-tsire rataye, zaka iya shigar da gazebo mai tsada. Irin wannan kyakkyawan ra'ayi kyakkyawan misali ne wanda zai dace da shimfidar wurare da dabara. Babban karin haske game da aikin shi ne cewa akwai wata gada da ta hada lambun da samun damar shiga da dadi. Anya yana jan hankalin wani kyakkyawan zane mai nauyi a gefe guda. Da maraice, ana kunna hasken wuta akan gada da kewayen gazebo. Kuna iya shiga cikin gazebo kawai a kan gada. Ta hanyar sanya lambobin lambu da yawa a hanya, zaku iya ƙirƙirar labari.

Gazebo shine mafi kyawun yanayi don yanayi, annashuwa da kwanciyar hankali.

Irin wannan babban fili a cikin sararin sama zai ƙirƙiri kusurwa mai kyau da sihiri a cikin lambun, ba da nisa da gonar ba. Babban mahimmanci shine yanke shawara inda daidai don shigar da gazebo, tunda bayyanar da ƙirar gidan rani gabaɗaya zai dogara da wurin da yake.

Wajibi ne a yi amfani da irin waɗannan kayan don gina yankin nishaɗi don kar ya zama mai taushi, amma, akasin haka, mai laushi da jituwa. A wannan yanayin, mutane da yawa sun gwammace su sayi katako na ainihi, babu gine-gine da aka ƙirƙira, kayan duniya kawai.

Bayan da aka zaɓi jakar arbor don ɗakin gida, kuna buƙatar bincika ƙasa. Zai dace da saukar da gine-gine a kai. Wasu dabarun ƙasa ba su dace da saka komai a kansu ba, gami da wuraren shakatawa. Girman ginin, nau'in ginin da za a aza da kuma zaɓin kayan gini zai dogara da ƙimar ƙasa.

Siffar ɗakin na iya zama kowane ɗayan: triangular, square, rectangular ko hexagonal. Amma yana da mahimmanci a tuna cewa mafi kusurwoyi, da fadi arbor kanta. Anan akwai buƙatar ku ƙididdige girman dangane da yawan mutanen da zasu huta a gidanku.

Kayan kwalliya na cikin ciki

Mutane da yawa sun fi so su sanya kayan ɗakuna kawai a lokacin rani, ba duk wanda ke son siyan kujeru da tebur akan madaidaiciya daban ba daban. Yawancin lokaci, irin wannan yanki ba tare da kujera ɗaya ba yana kallon maras nauyi. Sabili da haka, ya fi kyau siyan kayan wicker na musamman waɗanda zasuyi jituwa. Yanzu, lambun zaiyi launuka masu kyau sosai, kuma gazebo, azaman ƙarin ƙari, zai zama abin haskakawa.

Gina kai na gazebo akan wani shiri na mutum

Daidaitaccen tsarin ayyuka shine tabbacin cewa gina ƙaramin "aljanna" zai daɗe. Anan ne mafi sauki algorithm don saita yankin shakatawa na cikin gida:

  1. Don tunani kan shirin "aikin". Don farawa, yi ƙoƙarin zana wani abu kamar haka a kan takarda ko ƙira shi akan kwamfuta, zaku iya samun ƙira da aka shirya akan Intanet.
  2. Lissafa duk kayan da suka zama dole. Sayi duk abin da kuke buƙatar shigar da sauri. Kuna iya siyan komai ko dai ta hanyar Intanet, jiran umarnin a cikin 'yan kwanaki ko makonni, ko kuma ku sayi kayan kai tsaye cikin shagon musamman.
  3. Yi alama ƙasa inda gazebo zai kasance.
  4. Eterayyade wurin don tushe.
  5. Mataki-mataki-mataki na aikin ƙirar gwargwadon gwargwadon "aikin" da aka zaɓa.
  6. Shigarwa na bene, ɗaukakawa.
  7. Ginin rufin da shinge.
  8. Idan ya cancanta, to, yi aiki tare da raging, staircase, baranda, da dai sauransu.
  9. Idan ana so, ana ciyar da kebul na lantarki a cikin gazebo.
  10. Zaɓin kayayyaki da siyanta.
  11. Odaukar hoton ƙirar yankin nishaɗi. Shuka, shigowar kayan haɗi.

Gazebo wuri ne mai ban al'ajabi, wanda mutane da yawa ke kiran aljanna ta gaske, inda zaku iya shakatawa, zaune, kallon faɗuwar rana, ciyar da faɗuwar rana ko kuma magana game da wani abu mai ban sha'awa. A cikin kowane gida mai kyau, kyakkyawan tsari zai kasance a bayan gida, wanda ba zai zama daɗaɗa rai ba. Yankin nishaɗi daidai cikin sabon iska tsakanin tsararren ƙasa da tsabtataccen iska mai tsabta - ya banbanta da lafiya. Ba shi da wahala ko kaɗan a kafa wurin da mutane za su kasance a gaba. Yana da matukar wahala a zaɓi salo, zane, launi, da sifa. A kowane hali, duk abin da arbor na gida na bazara, har yanzu zai kasance da jituwa a kowane lambu.