Noma

Shirye-shiryen BIO - shinge na al'ada ga cuta a kowane mataki na ci gaban shuka!

Muna kare tumatir, barkono, eggplant, cucumbers da kabeji.

A lokacin girma, kuma musamman yayin fruiting, lambunmu da gonarmu kamar ba a taɓa buƙatar kulawa ba kuma, mafi mahimmanci, tasiri da kariya mai aminci. A wannan lokacin, amfanin samfuran halitta Alirin-B, Gama, Glyocladin da Trichocin Ya zama mafi dacewa saboda waɗannan magunguna lafiyayyun ɗan adam ne da dabbobi kuma basa tara kayan abinci da kayan lambu.

Kayayyakin halittu - haƙiƙar cuta ga cuta!

A cikin bazara, lokacin da aka kafa yanayin zafi mai kyau, kafin dasa shuki ƙasa, ya kamata a shuka ƙasa tare da maganin Trichocin, SP (6 g / 10-30l / 100m²). Cutar da kwayoyi masu kariya a cikin ƙasa akan tarkace na shuka, wanda hakan na iya lalata amfanin gona a sabuwar shekara.

Kayan lambu

Mako guda bayan dasawa tumatir, barkono, kwaizubar da tsirrai ƙarƙashin tushe Alirin-B + Gamair (2 shafin. + 2 tab. / 10 l na ruwa / 10 m²). Ressionarfafawa da tushen tushen jijiyoyin cuta.

Kwana 10 bayan dasawa seedlings, fesa sassan m shuke-shuke Alirin-B + Gamair (Tab. 1 tab. 1 tab. / 1 ​​lita na ruwa). Ana yin yaduwa kowane kwanaki 10-14, aƙalla sau 3-4 a kowace kakar. Ressionarkewar faɗakarwar cututtukan baƙin ƙarfe, keɓaɓɓen yanayin, fararen fari da launin toka.

Alirin-B na kwayoyin halitta don kayan lambu Halittar kwayoyin halitta na kayan lambu

Daga kafafun baƙar fata kabeji zai ceci 1-3an ƙasar 1-3 kwanaki kafin shuka iri tare da miyagun ƙwayoyi Tabar Gama (2 tab / 10 l), 1 lokaci. A lokacin da dasa shuki seedlings, tabbatar da yin Glyokladin, shafin (1 tab / da kyau). A lokacin girma, spraying tare da bayani na miyagun ƙwayoyi Tabar Gama (10 tab / 10 l / 100 m²), na farko tare da bayyanar 4-5 gaskiya ganye, m tare da tazara tsakanin kwanaki 15-20. Ressionarfafawa da ƙwayoyin cuta na mucous da ƙwayoyin cuta na jijiyoyin jini.

Halittar ƙasa mai kashe ƙwayar cuta Glyokladin don kayan lambu Trichocin ƙurar halittu ta halitta don kayan lambu

Mako guda bayan dasa shuki kokwamba seedlings, zubar da tsire-tsire a ƙarƙashin tushe Alirin-B + Gamair (2 shafin. + 2 tab. / Lita 10 na ruwa / 10 m²). Ressionarfafawa da tushen tushen jijiyoyin cuta.

Kwana 10 bayan dasawa seedlings, fesa sassan m shuke-shuke Alirin-B + Gamair (1 shafin. 1 tab. / 1l na ruwa). Ana fitar da yaduwa a kowane ranakun 10-14, aƙalla sau 3-4 a cikin lokacin girma. Ressionarfafawa cututtukan ƙwayoyin cuta na fari, fari da launin toka.

Yi girbi mai kyau!

Kuna iya nemo inda zaka siya Alirin-B, Gamair, Gliokladin da Trichocin akan gidan yanar gizo www.bioprotection.ru ko kuma ta hanyar +7 (495) 781-15-26, 518-87-61, daga 9:00 zuwa 18: 00