Gidan bazara

Secateurs tare da Aliexpress: shin ingancin kayayyaki sun cancanci jiran isarwa?

Shin kuna buƙatar ɗan itacen fesa, kuma kuna cikin tunani: oda akan Aliexpress, yin oda akan sashin Rasha na Intanet, ko tuki zuwa kantin sayarda mafi kusa da sashen kayan kayan lambu?

Abinda yake da kyau game da kantin sayar da kan layi na Aliexpress shine girman girman zaɓin da aka bayar da kuma kusancin ƙarancin samfurin. A nan za ku iya samun kayan aiki na kowane nau'in farashi (daidai kamar kowane inganci!), Gwargwadon ƙaddara zai ba ku damar samun ƙirar kayan aiki da aka fi karɓa, kuma, a lokaci guda, san juna tare da sake dubawar abokin ciniki waɗanda suka riga sun zama masu farin ciki na asirin. An dade ana yin jigilar kayayyaki a duniya, kwalliya da bayarwa gabaɗaya sun kasance mafi kyau. Rashin nasara yana da wuya isa, amma idan sun faru, to, za a mayar da kudin zuwa dogon lokaci.

Shagunan suna yaba da kayansu, kuma masu siye sun tabbatar da ingancin ko kuma sun nuna mai siyarwa mara kyau, kuma a Youtube zaka iya samun bidiyo koyaushe game da kayan aikin da kake so a wurin aiki, sannan kawai sai ka yanke shawara ko ka karba ko a'a.

Yi la'akari da abin da rukunin yanar gizo na Rasha na iya bayarwa. Anan ga 'yan abubuwan bayarwa na kantin kayan aiki na Hurricane tare da isar da tabbacin ta hanyar masu aika sakonni, post din Rasha ko kamfanonin sufuri. Hanyar isarwa ta dogara da maƙasudi, babu isarwar kyauta, kuma zaku biya ƙarin don shi sama da ƙayyadadden adadin. A rukunin yanar gizon zaku iya karanta sake dubawar abokan ciniki, amma galibi suna da guda ɗaya, ban da haka, babu ga kowane samfuri. Abu ne mai fahimta: yawan kwastomomi a rukunin yanar gizon Rasha ba shi da ƙima sosai fiye da na babban kamfanin Intanet na China. Don tantance ingancin waɗannan yanayin, ya zama dole bincika hanyar sadarwa don samun cikakken bayani game da masana'anta kuma, musamman, wurin da wuraren samar da abubuwan da ake samarwa, idan aka ba da yawaitar sake samarwa a China.

Sayen kantin gargajiya na gargajiya, musamman idan akwai samfuran dunƙule ɗaya daga cikin gizan cibiyar sadarwa, na iya zama madadin riba don dalilai da yawa:

  • kewayon farashi mai girma;
  • kayan aiki kafin siye za a iya kimantawa ta hanyar riƙe shi a cikin hannunka;
  • sayan bashi da jira;
  • a wasu halaye, pre-oda yana yiwuwa, wanda za'a iya karba a lokacin da ya dace.

Amma da nisa daga manyan biranen, inda babu damar yin amfani da sabis na kantin sayar da kayayyaki kamar Leroy Merlin ko OBI, tuntuɓar masu siyar da yanar gizo kuma, musamman, tashar yanar gizo ta China Aliepress ta barata. Kawai Yi hankali yayin zabar ba kawai samfurin ba, har ma da mai siyarwa: kula da shekaru nawa ya kasance a kasuwa kuma menene ƙimar.

Fatan alheri tare da zabi!